Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air powered winch ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Bảo vệ quá tải Máy kéo chạy bằng không khí JQHS-50 × 12LZ ((A) 0,8Mpa 10-30 m/min
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Dòng xếp hạng kéo: | 500-10000 kg |
| Mô hình: | JQHS |
JQHS-40×55 Máy kéo chạy bằng không được điều khiển bằng phanh tay / phanh tự động / phanh chân
| Áp suất không khí: | 0,6 MPa - 0,8 MPa |
|---|---|
| Công suất định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C - 70°C |
Máy kéo khí nén JQHS-80 × 10 16kw Với phanh tay
| Ứng dụng: | Nâng và kéo |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Loại: | Máy kéo không khí |
QJP Series Hydraulic Motor Air Capstan Winch 80ml/rev 20 ft/min
| tốc độ dòng: | 20 ft/phút |
|---|---|
| Tỉ số truyền: | 3:1 |
| Công suất trống: | 24 mét |
JQH Series Air Winch – ISO Certified Heavy-Duty Pneumatic Winch with 8 Mm to 20 Mm Rope Diameter and 0.6 MPa to 0.8 MPa Air Pressure
| Đường kính dây: | 8 mm - 20 mm |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Loại kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
Piston Air Motors Air Winch JQHS-100 × 10 Chế độ tiêu chuẩn kép Dia 8mm - 16mm Sợi dây
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Xử lý: | Phép rèn |
Bộ phân phối máy kéo khí khí khí khí cho các mỏ dầu
| Dòng: | XJFH |
|---|---|
| Độ cao nâng tối đa: | 50-100m |
| Nguồn năng lượng: | Khí nén |
JQH Series Air Winch 0.5T-10T Capacity với điều khiển từ xa
| Công suất trống: | 100 m đến 500 m |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| chứng nhận: | CE, ISO |
Tời khí nén nhỏ gọn, tiện dụng, bền bỉ cho việc nâng hạ từ xa hạng nặng
| Tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Tời khí nén JQH Series, sức chứa tang từ 100 M đến 500 M
| Tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| Dung tích: | 0,5t-10t |
| Tốc độ định mức: | 10-20 m/phút |

