Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air powered winch ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Máy đẩy động cơ khí nén 10KN Capacity 1000kg CE ISO Certified
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Công suất: | 1000kg |
Máy kéo xách tay khí nén được chứng nhận CE/ISO với công suất tải 10KN và điều khiển từ xa cho vận chuyển nhân viên
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu về nguồn điện: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
| Dung tích: | 1000kg |
Công nghiệp Manriding Winch 20m / min Với 10mm đường kính thép dây thừng
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Điều khiển từ xa khai thác khí nén nâng Winch với nút dừng khẩn cấp
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Vật liệu: | thép |
Lò xoay gió hai ly hợp ngoài khơi 90 Psi XJFH-5/35-C-type với đầu ra năng lượng
| Dòng: | XJFH |
|---|---|
| Trọng lượng: | 550 lbs |
| Tỉ số truyền: | 60:1 |
Loại phanh bị hỏng Wind Winch XJFH-10/20LZ phanh tay thấp 20m/min
| Mô hình: | XJFH Series |
|---|---|
| đường kính trống: | 160-400 mm |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Piston Air Motors Pneumatic Winch JQHS-30 × 35T cho nâng và kéo công nghiệp
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Oilfield nhôm khí nén máy kéo JQHS-5 × 48 với phanh dây trống tự động
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Phong trào máy thu âm thép cho máy kéo không khí XJFH
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Bảo vệ quá tải Vít nâng khí nén 5T cho khoan dầu mỏ
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển bằng tay hoặc từ xa |
| Bảo hành: | 12 tháng |

