Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air powered winch ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Máy kéo khí áp điều khiển từ xa bằng không khí với dung lượng trống 100-1000m
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
Tính năng bảo vệ quá tải và bảo vệ quá tải theo chiều dọc được chứng nhận CE được chứng nhận
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, hoạt động cứu hộ |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Sử dụng: | Nâng và hạ thấp nhân sự |
Công nhân xây dựng Người lái máy kéo điều khiển từ xa bằng phanh tay
| Màu sắc: | Vàng, đỏ và cam |
|---|---|
| Công ty: | Sản xuất tời |
| chứng nhận: | CE, ISO, TUV |
Máy giật dầu điều khiển không khí từ xa máy kéo khí nén để nâng hệ thống
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Nguồn năng lượng: | Khí nén |
Cấu trúc nhỏ gọn Máy kéo dây tự động XJFH-5/35KZP Kích thước nhỏ Đèn 16kw
| Đường kính dây cáp: | 8-16mm |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
Man Ride Pneumatic Winch Lifting Equipment 5KN 2.6kW
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, giải cứu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 500kg |
ZJQH-10 × 20B0 Winch khí nén có người lái 10kn cho việc nâng nhân sự
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 500kg |
15kN Maned Pneumatic Winch ZJQH-15 × 20B Nhân viên và vật liệu nâng
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 800kg |
Thép Air Winch Phần bọc xi lanh XJFH-3/35-2014 Đối với các mỏ dầu
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
XJFH 3/35KZ Vòng kéo khí khí khí phụ tùng nối
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |

