Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air powered winch ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Máy kéo nâng khí nén hỗ trợ gấp đôi loại piston 20m/min Với phanh tay hoặc chân
| Công suất trống: | 100 triệu |
|---|---|
| tốc độ nâng: | 20 m/phút |
| Đường kính dây cáp: | 8mm |
Bộ phận phụ tùng máy kéo khí khí khí công nghiệp XJFH-3/35-1000
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Thủy mỏ nhỏ gọn máy kéo khí khí khí với mô-đun tích hợp
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Loại điều khiển: | Điều khiển khí nén |
Thép thẳng đứng nâng Manriding Winch 220V điện áp cho công nghiệp
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Chiều dài dây tối đa: | 100m |
Tời thủy lực dòng HW với lực nâng 5kN ~ 300kN, Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ trong Lĩnh vực Dầu khí
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Một hỗ trợ Piston loại máy nâng máy kéo khí nén JQH-5 × 48QB để kéo và nâng
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Vòng kéo khí nén dầu mỏ 20m / min ZJQH-15 × 20B để nâng nhân viên
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 800kg |
Máy kéo khí nén thám hiểm biển JQHS-100 × 6X với phanh tay và chân
| Loại điều khiển: | Khí nén |
|---|---|
| hệ thống phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Tốc độ dòng tối đa: | 20-36 m/phút |
500kg Nâng khí với bảo vệ quá tải 0.6-0.8MPa áp suất không khí
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8MPa |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Kiểm soát mặt dây chuyền |
| Loại đình chỉ: | Cái móc |
Nâng cấp dây chuyền sản xuất của bạn với máy nén không khí cài đặt nhanh 2.5 M3/min 12 M3/min tiêu thụ không khí 0.5T-10T Capacity
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
| Áp suất không khí: | 0,6 MPa - 0,8 MPa |

