Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
ZJQH-1.5 × 30B Juling Man Riding Winch với thiết bị dừng khẩn cấp
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
Tời điện DJFY sức nâng 13500 lbs, điều khiển từ xa và hỗ trợ OEM cho ứng dụng công nghiệp
| Kích cỡ: | 850*809*400 |
|---|---|
| Kiểu lắp: | phổ quát |
| Chiều cao nâng tối đa: | Như yêu cầu của bạn |
Máy kéo khí nén JQHS Series với Capacity nâng 150 KN, Thiết kế chống nổ và Tốc độ nâng 12m/min cho việc sử dụng dầu mỏ
| Loại điều khiển: | Kiểm soát không khí |
|---|---|
| Chiều dài dây: | 100 mét |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Tời thủy lực điều khiển từ xa với sức nâng từ 5kN đến 300kN và chứng nhận CE ISO
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Người đàn ông cưỡi máy kéo với bảo vệ quá tải Mô hình ZJQH-1.5 × 30B
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
Tời thủy lực dòng HW với sức nâng 5kN~300kN Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ giàn khoan
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
Tời khí nén JQH-10×24QB, sức nâng 0.5T-10T
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
| Tải định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
Tời khí nén JQH-10×24QB, sức nâng 0.5T-10T
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
| Tải định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
JQHS-20 × 24 Loại Winch Lũ khí với lực nâng 20KN
| Loại điều khiển: | Kiểm soát không khí |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Đường kính dây: | 8 mm - 20 mm |
Tời khí nén XJFH-10/20Z có phanh tay và phanh tự động để nâng hạ chống cháy nổ và bảo vệ quá tải
| Bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Kiểu: | Máy kéo không khí |
| Loại điều khiển: | Khí nén |

