Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air powered winch ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Nổ dầu khoan khí nén khí JQH-5 × 48 Với phanh dây trống tự động
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Loại phanh: | Tự động |
Máy kéo manriding 15kn với bảo vệ dừng khẩn cấp
| Trọng lượng: | 350kg |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Sử dụng: | Xử lý tài liệu và xử lý vật chất |
QJP-100 khí nén máy nâng thiết bị 31m nạp trong mỏ dầu
| Công suất trống: | 31 mét |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
| Loại lắp đặt: | Tấm lắp toàn cầu |
Loại piston Pneumatic Winches chạy trơn tru 0,6-0,8 MPa Đối với các mỏ dầu
| đường kính trống: | 500 mm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1200 kg |
| Dòng: | XJFH |
Phòng tập hợp phân phối máy kéo khí nâng dầu mỏ cho XJFH-5/35KFZP
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
XJFH-5/35-5100D 5T Air Winch phanh băng phía trên cho lực kéo nặng và nâng
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Double Brake Pneumatic Air Winch XJFH-10/20LZ Chống nổ 30kw
| Trọng lượng: | 500 lbs |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| chứng nhận: | CE, ISO |
XJFH-5/35-1000 Phòng ghép máy kéo khí khí khí cho dầu mỏ
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Bảo hành: | 12 tháng |
XJFH-5/35-5100D Dải phanh trên 10kN Cho máy kéo không khí 5T XJFH
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Máy kéo lượm khí ZJQH-1.5×30B
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, giải cứu |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Đường kính dây dây: | 8 mm |

