Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air powered winch ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Chứng chỉ CE và tiêu thụ không khí 2,5 M3/min 12 M3/min
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
|---|---|
| Công suất: | 0,5t-10t |
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
Máy kéo không khí đa năng để nâng thép ở tốc độ dây 10 M/min 40 M/min
| Tiêu thụ không khí: | 2,5 m³/phút - 12 m³/phút |
|---|---|
| Tốc độ dây: | 10 m/phút - 40 m/phút |
| tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
Máy kéo khí áp dụng điều khiển từ xa cho các ứng dụng hạng nặng Trọng lượng định số 0,5 tấn 10 tấn
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Speed JQH Series Air Winch with Automatic Disc Brake 10 M/min To 70 M/min Tốc độ đường dây và 2.5 M3/min 12 M3/min Air Consumption
| Công suất: | 0,5t-10t |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
JQH Series Air Winch để nâng trong dầu mỏ Chứng nhận ISO 8 mm 20 mm đường kính dây thừng Đáng dùng và đáng tin cậy
| đường kính dây: | 8 mm - 20 mm |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
JQH Series Air Winch 8 mm 20 mm đường kính dây thừng 10 M/min 40 M/min Tốc độ nâng cho các ứng dụng và hoạt động hạng nặng
| Công suất trống: | 100 m đến 500 m |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| chứng nhận: | CE, ISO |
Điều khiển biến đổi vô hạn nhạy cảm 0-10m Độ cao nâng
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Khả năng tải: | 1 tấn |
Máy đẩy động cơ khí nén với cơ chế giảm tốc hành tinh
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Công suất: | 1000kg |
Dễ dàng vận chuyển thuận tiện và bền vững với tải trọng định lượng 0,5 tấn 10 tấn phanh đĩa tự động
| Tốc độ dây: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
Máy quay dây cáp điện Đường cuộn dây bên DSJ38DC Trong mỏ dầu
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |

