Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic air winch ] trận đấu 93 các sản phẩm.
ZJQH-10 × 20B0 Winch khí nén có người lái 10kn cho việc nâng nhân sự
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 500kg |
Công nghiệp Manriding Winch 20m / min Với 10mm đường kính thép dây thừng
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Máy đẩy động cơ khí nén 10KN Capacity 1000kg CE ISO Certified
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Công suất: | 1000kg |
Thường High Seat Wind Winch XJFH-5/35Z 16kw Với phanh tay phanh bị hỏng
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
|---|---|
| Max. tối đa. lifting speed tốc độ nâng: | 10-20 m/phút |
| loại trống: | Trống có rãnh Lebus |
Loại phanh bị hỏng Wind Winch XJFH-10/20LZ phanh tay thấp 20m/min
| Mô hình: | XJFH Series |
|---|---|
| đường kính trống: | 160-400 mm |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
Lò xoay gió hai ly hợp ngoài khơi 90 Psi XJFH-5/35-C-type với đầu ra năng lượng
| Dòng: | XJFH |
|---|---|
| Trọng lượng: | 550 lbs |
| Tỉ số truyền: | 60:1 |
Máy kéo manriding 15kn với bảo vệ dừng khẩn cấp
| Trọng lượng: | 350kg |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Sử dụng: | Xử lý tài liệu và xử lý vật chất |
Tự động đĩa phanh Man Rider Winch 16kw cho đất liền hoặc hoạt động dầu ngoài khơi
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Cấu trúc nhỏ gọn Máy kéo dây tự động XJFH-5/35KZP Kích thước nhỏ Đèn 16kw
| Đường kính dây cáp: | 8-16mm |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
Điều khiển biến đổi vô hạn nhạy cảm 0-10m Độ cao nâng
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Khả năng tải: | 1 tấn |

