Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic air winch ] trận đấu 93 các sản phẩm.
Vòng kéo khí nén dầu mỏ 20m / min ZJQH-15 × 20B để nâng nhân viên
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 800kg |
JQHS-40×55 Máy kéo chạy bằng không được điều khiển bằng phanh tay / phanh tự động / phanh chân
| Áp suất không khí: | 0,6 MPa - 0,8 MPa |
|---|---|
| Công suất định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C - 70°C |
JQH Series Air Winch để nâng trong dầu mỏ Chứng nhận ISO 8 mm 20 mm đường kính dây thừng Đáng dùng và đáng tin cậy
| đường kính dây: | 8 mm - 20 mm |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Máy kéo khí áp điều khiển từ xa bằng không khí với dung lượng trống 100-1000m
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
Điều khiển từ xa máy kéo khí nén Kiểm soát khí cho dầu mỏ
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Công suất định mức: | 0,5-10 tấn |
JQH Series Air Winch Tốc độ cao và bền 10 M/min 40 M/min Hiệu suất cho ứng dụng công nghiệp
| tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
Speed JQH Series Air Winch with Automatic Disc Brake 10 M/min To 70 M/min Tốc độ đường dây và 2.5 M3/min 12 M3/min Air Consumption
| Công suất: | 0,5t-10t |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
JQH Series Air Winch 8 mm 20 mm đường kính dây thừng 10 M/min 40 M/min Tốc độ nâng cho các ứng dụng và hoạt động hạng nặng
| Công suất trống: | 100 m đến 500 m |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| chứng nhận: | CE, ISO |
Máy kéo khí nén JQHS-80 × 10 16kw Với phanh tay
| Ứng dụng: | Nâng và kéo |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Loại: | Máy kéo không khí |
Double Brake Pneumatic Winch XJFH-5/35KZ Juling Brand 35m/min Đối với khoan dầu mỏ
| Công suất tải định mức: | 0,5-10 tấn |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |

