Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic air winch ] trận đấu 93 các sản phẩm.
Máy giật dầu điều khiển không khí từ xa máy kéo khí nén để nâng hệ thống
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Nguồn năng lượng: | Khí nén |
Man Ride Pneumatic Winch Lifting Equipment 5KN 2.6kW
| Ứng dụng: | Xây dựng, bảo trì, giải cứu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 500kg |
Một hỗ trợ Piston loại máy nâng máy kéo khí nén JQH-5 × 48QB để kéo và nâng
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
Công nhân xây dựng Người lái máy kéo điều khiển từ xa bằng phanh tay
| Màu sắc: | Vàng, đỏ và cam |
|---|---|
| Công ty: | Sản xuất tời |
| chứng nhận: | CE, ISO, TUV |
Bảo vệ quá tải Máy kéo chạy bằng không khí JQHS-50 × 12LZ ((A) 0,8Mpa 10-30 m/min
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Dòng xếp hạng kéo: | 500-10000 kg |
| Mô hình: | JQHS |
Loại piston Pneumatic Winches chạy trơn tru 0,6-0,8 MPa Đối với các mỏ dầu
| đường kính trống: | 500 mm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1200 kg |
| Dòng: | XJFH |
Piston Air Motors Pneumatic Winch JQHS-30 × 35T cho nâng và kéo công nghiệp
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Cửa hàng bến tàu Lôi khí Winch QJP-3 * 15 15m / min Động cơ không khí
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Lục khí lưỡi liềm khí khí 100 X 150 cho mô hình XJFH-5/35KFZP
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Động cơ khí pít-tơ máy kéo khí JQHS-40×55 12m/min 2.6kW
| Tiêu thụ không khí: | 10-30 m³/phút |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |

