Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic air winch ] trận đấu 93 các sản phẩm.
Bộ phân phối máy kéo khí khí khí khí cho các mỏ dầu
| Dòng: | XJFH |
|---|---|
| Độ cao nâng tối đa: | 50-100m |
| Nguồn năng lượng: | Khí nén |
JQH Series Air Winch – ISO Certified Heavy-Duty Pneumatic Winch with 8 Mm to 20 Mm Rope Diameter and 0.6 MPa to 0.8 MPa Air Pressure
| Đường kính dây: | 8 mm - 20 mm |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Loại kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
JQH Series Air Winch 0.5T-10T Capacity với điều khiển từ xa
| Công suất trống: | 100 m đến 500 m |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| chứng nhận: | CE, ISO |
Máy nâng khí động cơ có khả năng chống nổ JQHS-50 × 12LZ ((A))
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Công suất định mức: | 1 tấn |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Tời khí nén JQH Series, sức chứa tang từ 100 M đến 500 M
| Tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| Dung tích: | 0,5t-10t |
| Tốc độ định mức: | 10-20 m/phút |
Oilfield nâng Telecontrol Air Winch chống ăn mòn
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Điều kiện: | Mới |
XJFH-series Air Winch và phụ tùng 3.5 M3/min Với phanh tay và phanh tự động
| Tiêu thụ không khí: | 3.5 m3/phút |
|---|---|
| Công suất trống: | 100 triệu |
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
JQHS Series Air Winch 0,5-10Ton Capacity 100m Rope CE ISO chứng nhận
| Loại kiểm soát: | Kiểm soát không khí |
|---|---|
| Chiều dài dây: | 100 mét |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Piston Air Motors Air Winch JQHS-100 × 10 Chế độ tiêu chuẩn kép Dia 8mm - 16mm Sợi dây
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Xử lý: | Phép rèn |
Thép hướng dẫn khối lắp ráp PSQ-1000H cho TAIAN JULING Air Winch XJFH-5/35KFZP
| Bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Công suất: | 1 tấn |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |

