Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic air winch ] trận đấu 94 các sản phẩm.
Điều khiển biến đổi vô hạn nhạy cảm 0-10m Độ cao nâng
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Khả năng tải: | 1 tấn |
QJP-100 khí nén máy nâng thiết bị 31m nạp trong mỏ dầu
| Công suất trống: | 31 mét |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
| Loại lắp đặt: | Tấm lắp toàn cầu |
Điều khiển từ xa Electric Logging Winch Tốc độ tần số biến cho dầu mỏ
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Tắt đường tối đa: | 10.000 bảng Anh |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
HW (YJ) Series Hydraulic Winch điều khiển từ xa với 5kN ~ 300kN lực nâng phạm vi
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Công suất: | 1000 lbs |
Tời thủy lực dòng HW với lực nâng 5kN ~ 300kN, Điều khiển từ xa và Bảo hành 12 tháng cho Nâng hạ trong Lĩnh vực Dầu khí
| Cách sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
|---|---|
| Loại kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Dung tích: | 1000 lbs |
15kN Maned Pneumatic Winch ZJQH-15 × 20B Nhân viên và vật liệu nâng
| Ứng dụng: | mỏ dầu |
|---|---|
| Sử dụng: | Mang động và nâng vật chất |
| tối đa. sức nâng: | 800kg |
QJP Series Hydraulic Motor Air Capstan Winch 80ml/rev 20 ft/min
| tốc độ dòng: | 20 ft/phút |
|---|---|
| Tỉ số truyền: | 3:1 |
| Công suất trống: | 24 mét |
500kg Nâng khí với bảo vệ quá tải 0.6-0.8MPa áp suất không khí
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8MPa |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Kiểm soát mặt dây chuyền |
| Loại đình chỉ: | Cái móc |
Tời nâng khí nén 500kg cho giàn khoan với xích thép hợp kim
| Bao bì: | Đóng gói theo tiêu chuẩn để xuất khẩu |
|---|---|
| Application: | Oilfields equippments & Spares |
| PN: | XJFH1006 |
Máy kéo khí áp dụng điều khiển từ xa cho các ứng dụng hạng nặng Trọng lượng định số 0,5 tấn 10 tấn
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |

