ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Vita lyv
หมายเลขโทรศัพท์ :
17317820965
คำหลัก [ pneumatic air winch ] การจับคู่ 93 ผลิตภัณฑ์.
การประกอบการกระจายน้ําอากาศแบบนิวเมติกสําหรับสนามน้ํามัน
| ชุด: | xjfh |
|---|---|
| ความสูงในการยกสูงสุด: | 50-100 ม |
| แหล่งพลังงาน: | อากาศอัด |
JQH Series Air Winch – ISO Certified Heavy-Duty Pneumatic Winch with 8 Mm to 20 Mm Rope Diameter and 0.6 MPa to 0.8 MPa Air Pressure
| เส้นผ่านศูนย์กลางเชือก: | 8 มม. - 20 มม. |
|---|---|
| การใช้งาน: | ยกในบ่อน้ำมัน |
| ประเภทควบคุม: | การควบคุมระยะไกล |
รอกลม JQH Series ขนาด 0.5T-10T พร้อมรีโมทคอนโทรล
| ความจุกลอง: | 100 m ถึง 500 m |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็ก |
| การรับรอง: | CE, ISO |
เครื่องยกอากาศจันทน์จันทน์จันทน์ JQHS-50 × 12LZ ((A)
| สี: | สีส้มเหลืองหรือสีอื่น ๆ |
|---|---|
| จัดอันดับความจุ: | 1 ตัน |
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
รอกลม JQH Series ความจุ 100 ม. ถึง 500 ม.
| ความเร็วในการยก: | 10 m/นาที - 40 m/นาที |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5t-10t |
| ความเร็วที่กำหนด: | 10-20 m/นาที |
สนามน้ํามันยกเทเลคอนโทรล ลินช์อากาศทนทานต่อการกัดกร่อน
| สี: | สีส้มเหลืองหรือสีอื่น ๆ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| สภาพ: | ใหม่ |
XJFH-Series Air Winch และอะไหล่ 3.5 M3/min กับเบรกมือและเบรกอัตโนมัติ
| ปริมาณการใช้อากาศ: | 3.5 m³/นาที |
|---|---|
| ความจุกลอง: | 100 ม |
| แหล่งพลังงาน: | อากาศ |
รอกลม JQHS Series ความจุ 0.5-10 ตัน เชือกยาว 100 เมตร ได้รับการรับรอง CE ISO
| ประเภทควบคุม: | การควบคุมอากาศ |
|---|---|
| ความยาวของสาย: | 100 เมตร |
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
เครื่องยนต์อากาศพิสตัน เครื่องยนต์อากาศ JQHS-100×10 Double Standard Mode Dia 8mm - 16mm สายไหม
| สภาพ: | ใหม่ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| การประมวลผล: | การสลัก |
สแตนเลส guide block assembly PSQ-1000H สําหรับ TAIAN JULING เครื่องลมเลื่อน XJFH-5/35KFZP
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
|---|---|
| ความจุ: | 1 ตัน |
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมทางไกล |

