ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Vita lyv
หมายเลขโทรศัพท์ :
17317820965
คำหลัก [ pneumatic air winch ] การจับคู่ 93 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องลดน้ํามันแบบนิวเมติก 20m/min ZJQH-15×20B สําหรับยกคน
| การใช้งาน: | แหล่งน้ํามัน |
|---|---|
| การใช้งาน: | การยกและการยกวัสดุ |
| สูงสุด กำลังยก: | 800KG |
JQHS-40×55 เครื่องเลื่อนอากาศที่ขับเคลื่อนด้วยเบรคมือ / เบรคอัตโนมัติ / เบรคเท้า
| ความดันอากาศ: | 0.6 MPa - 0.8 MPa |
|---|---|
| จัดอันดับความจุ: | 0.5 ตัน - 10 ตัน |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°ซ - 70°ซ |
JQH Series Air Winch สําหรับการยกในสนามน้ํามัน ISO Certifications กว้างเชือก 8 มม 20 มม งานหนักและมีความน่าเชื่อถือ
| เส้นผ่านศูนย์กลางของเชือก: | 8 มม. - 20 มม. |
|---|---|
| การใช้งาน: | ยกในบ่อน้ำมัน |
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
วินช์ปนิวเมติกที่ควบคุมด้วยอากาศจากระยะไกลที่มีความจุของกลอง 100-1000m
| สี: | สีส้มเหลืองหรือสีอื่น ๆ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| การใช้งาน: | นอกชายฝั่งการขุดการก่อสร้าง ฯลฯ |
การควบคุมทางไกล กล่องเชือกเชือกเชือกเชือกเชือกเชือก
| สี: | สีส้มเหลืองหรือสีอื่น ๆ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| จัดอันดับความจุ: | 0.5-10 ตัน |
JQH Series Air Winch ความเร็วสูงและทนทาน 10 M/min 40 M/min ผลงานสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| ความเร็วในการยก: | 10 m/นาที - 40 m/นาที |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็ก |
| ความเร็วสาย: | 10 m/min ถึง 70 m/min |
ความเร็ว JQH ซีรี่ย์ลม Winch กับอัตโนมัติดิสก์เบรค 10 M/min ถึง 70 M/min ความเร็วสายและ 2.5 M3/min 12 M3/min การบริโภคลม
| ความจุ: | 0.5t-10t |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| ประเภทเบรค: | ดิสก์เบรกอัตโนมัติ |
JQH Series Air Winch 8 mm 20 mm กว้างเชือก 10 M/min ความเร็วในการยก 40 M/min สําหรับการใช้งานและการปฏิบัติงานภาระหนัก
| ความจุกลอง: | 100 m ถึง 500 m |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็ก |
| การรับรอง: | CE, ISO |
เครื่องพัดลมแบบพัดลม JQHS-80×10 16kw พร้อมเบรกมือ
| การใช้งาน: | การยกและการดึง |
|---|---|
| วิธีควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| ประเภท: | เครื่องพัดลม |
เครื่องลมลัดลมเบรคคู่ XJFH-5/35KZ Juling แบรนด์ 35m/min สําหรับการเจาะน้ํามัน
| ความจุโหลดสูงสุด: | 0.5-10 ตัน |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อากาศ |
| ความดันอากาศ: | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |

