Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
JQHS Series Air Winch 0,5-10Ton Capacity 100m Rope CE ISO chứng nhận
| Loại kiểm soát: | Kiểm soát không khí |
|---|---|
| Chiều dài dây: | 100 mét |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Tời điện chống cháy nổ có điều khiển từ xa dòng DJFY
| Certifications: | CE, ISO |
|---|---|
| Usage: | Lifting in Oilfield |
| Safety Features: | Emergency Stop Button, Overload Protection |
Thanh truyền tời khí nén cho thiết bị dầu khí XJFH1006
| Bao bì: | Đóng gói theo tiêu chuẩn để xuất khẩu |
|---|---|
| Ứng dụng: | Thiết bị & phụ tùng mỏ dầu |
| PN: | XJFH1006 |
Tời nâng khí nén 500kg cho giàn khoan với xích thép hợp kim
| Bao bì: | Đóng gói theo tiêu chuẩn để xuất khẩu |
|---|---|
| Application: | Oilfields equippments & Spares |
| PN: | XJFH1006 |
500kg máy nâng khí nén với thùng chứa hợp kim nhôm
| Vật liệu nhà ở: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí: | 0,8m³/phút |
| Loại đình chỉ: | Cái móc |
QJP Series Hydraulic Motor Air Capstan Winch 80ml/rev 20 ft/min
| tốc độ dòng: | 20 ft/phút |
|---|---|
| Tỉ số truyền: | 3:1 |
| Công suất trống: | 24 mét |
Máy đẩy động cơ khí nén 10KN Capacity 1000kg CE ISO Certified
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Công suất: | 1000kg |
Tời điện Siemens với phanh giữ tải tự động
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| hệ thống phanh: | Tự động tải tải |
| Dải điện: | Siemens |
Tời nâng người điện Siemens với phanh tự động - Dòng Juling DJFY
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| hệ thống phanh: | Tự động tải tải |
| Dải điện: | Siemens |
Tời điện dầu khí với phanh tự động, tải trọng 1000lbs
| Cấu trúc: | Hệ thống điện |
|---|---|
| Chuyển đổi giới hạn đôi: | Bao gồm |
| Chiều dài dây: | 50m~500m |

