Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
JQH Series Air Winch 0.5T-10T Capacity với điều khiển từ xa
| Công suất trống: | 100 m đến 500 m |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| chứng nhận: | CE, ISO |
Máy kéo điện với lực tối đa lb 13500 cho các ứng dụng hạng nặng
| Loại động cơ: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
|---|---|
| Động cơ điện: | 55 kW-6 |
| tốc độ làm việc: | như nhu cầu của bạn |
Máy kéo điện chạy bằng động cơ Hệ thống phanh tự động giữ tải 25 lbs Capacity tải cao cho các ứng dụng công suất nặng
| Tỷ lệ giảm thiết bị: | 187.2: 1 |
|---|---|
| phanh: | Hệ thống phanh thủy lực |
| Loại động cơ: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
Máy kéo điện với động cơ điện 55 KW-6 và hiệu suất công suất 25 lbs
| Trọng lượng: | 25 lbs |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Điện |
| Chuyển đổi giới hạn đôi: | Bao gồm |
Lực kéo và nâng hạng nặng bằng dây thép thép để nâng hạng nặng trong các ứng dụng hạng nặng
| tốc độ làm việc: | như nhu cầu của bạn |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Điện |
| Máy ly hợp: | Gear vòng trượt |
Chuỗi kéo điện có thể điều chỉnh tốc độ làm việc với hệ thống phanh thủy lực và động cơ điện 55 KW-6
| Tỷ lệ giảm thiết bị: | 187.2: 1 |
|---|---|
| Loại động cơ: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| Chuyển đổi giới hạn nâng: | Bao gồm |
Máy kéo điện với tỷ lệ bánh xe 153 1 và dung lượng nâng 0,5-100ton
| Điều khiển từ xa: | Bao gồm |
|---|---|
| Lực lượng tối đa LB: | 1125-13500 |
| Loại lắp đặt: | Toàn cầu |
Hỗ trợ tùy chỉnh OEM được cung cấp bởi Động cơ với Tốc độ Nâng 0-30m/phút
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -25 ℃∽40 |
|---|---|
| Động cơ: | 1.2 HP |
| Màu sắc: | Màu vàng |
25 lbs Electric Winch với chiều cao nâng tối đa như yêu cầu của bạn
| Điều khiển từ xa: | Bao gồm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
| Tải điện dung: | Công suất nâng 0,5ton-100ton |
0.5ton-100ton Capacity Load Heavy Traction and Lifting at Lifting Speed 0-30m/min cho việc nâng dễ dàng
| Cấu trúc: | Hệ thống điện |
|---|---|
| Trọng lượng: | 25 lbs |
| Loại lắp đặt: | Toàn cầu |

