ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Vita lyv
หมายเลขโทรศัพท์ :
17317820965
เครื่องพัดลมพัดลม 10KN ความจุ 1000kg CE ISO รับรอง
รายละเอียดสินค้า
| กำลังยกระดับ | 10KN | ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
|---|---|---|---|
| ความจุ | 1000กก | วิธีควบคุม | การควบคุมทางไกล |
| น้ําหนัก | 350กก | ความเร็วในการยกสูงสุด | 10ม./นาที |
| วัสดุสายเคเบิล | เหล็ก | เส้นผ่านศูนย์กลางลวดสลิง | 8 มม |
| ระบบควบคุม | การควบคุมระยะไกลหรือการควบคุมจี้ | การรับรอง | CE ISO |
| วัสดุ | เหล็ก | ||
| เน้น | เครื่องพัดลมพัดลมพัดลม,10KN ความจุลินจ์,เครื่องพัดลมขนส่งผู้คนที่มีการรับรอง CE |
||
คุณสามารถเลือกผลิตภัณฑ์ที่คุณต้องการและสื่อสารกับเราได้ในกระดานข้อความ
รายละเอียดสินค้า
รอกวินช์สำหรับขนส่งคนขับเคลื่อนด้วยมอเตอร์ลมพร้อมตัวลดความเร็วแบบดาวเคราะห์
ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| แรงยกพิกัด | 10KN |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
| ความจุ | 1000kg |
| วิธีการควบคุม | รีโมทคอนโทรล |
| น้ำหนัก | 350KG |
| ความเร็วในการยกสูงสุด | 10m/min |
| วัสดุสายเคเบิล | เหล็ก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของลวดสลิง | 8mm |
| ระบบควบคุม | รีโมทคอนโทรลหรือการควบคุมแบบจี้ |
| การรับรอง | CE ISO |
| วัสดุ | เหล็ก |
รายละเอียดสินค้า
Manrider Air Winch เป็นอุปกรณ์ที่ขับเคลื่อนด้วยมอเตอร์ลม ซึ่งขับเคลื่อนดรัมผ่านตัวลดความเร็วแบบดาวเคราะห์ในตัวเพื่อทำการยกหรือลาก ออกแบบมาสำหรับการขนส่งบุคลากรและการจัดการน้ำหนักบรรทุก โดยเฉพาะอย่างยิ่งเหมาะสำหรับการดำเนินงานด้านน้ำมันบนบกและนอกชายฝั่ง
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| ข้อมูลจำเพาะ | 1.5kN | 5kN | 15kN | 20kN |
|---|---|---|---|---|
| ความเร็วในการยก | 0-30m/min | 0-24m/min | 0-20m/min | 0-20m/min |
| เส้นผ่านศูนย์กลางเชือกลวด | φ10mm | φ10mm | φ19mm | φ19mm |
| ความจุลวด | 150m | 150m | 130m | 130m |
| ขนาดโดยรวม (ยาว×กว้าง×สูง) | 850×810×910 | 930×810×910 | 1350×810×910 | 1350×810×910 |
| กำลังไฟพิกัดของมอเตอร์ | 1.8kW | 2.6kW | 16kW | 16kW |
| แรงดันอากาศอัด | 0.25-0.8MPa | 0.25-0.8MPa | 0.25-0.8MPa | 0.25-0.8MPa |
| การใช้อากาศสูงสุด | 5m³/min | 5m³/min | 18.5m³/min | 18.5m³/min |
ระบบเบรก: ดิสก์เบรกอัตโนมัติ + เบรกสายพานแบบแมนนวล
ปัจจัยด้านความปลอดภัย: ปัจจัยการออกแบบ 8:1 สำหรับการปฏิบัติงานที่มีคน; ปัจจัยการออกแบบ 5:1 สำหรับการจัดการน้ำหนักบรรทุก อัตราส่วนขั้นต่ำของเส้นผ่านศูนย์กลางของดรัมต่อเส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิลคือ 18:1 ป้องกันการสึกหรอของสายเคเบิล
คำถามที่พบบ่อย
ถาม: ชื่อแบรนด์ของ Electric Winch นี้คืออะไร
ตอบ: ชื่อแบรนด์คือ Juling
ถาม: หมายเลขรุ่นของ Electric Winch นี้คืออะไร
ตอบ: หมายเลขรุ่นคือ DJFY
ถาม: Electric Winch นี้ผลิตที่ไหน
ตอบ: Electric Winch นี้ผลิตในประเทศจีน
ถาม: Electric Winch นี้มีการรับรองอะไรบ้าง
ตอบ: Electric Winch นี้ได้รับการรับรอง CE, ABS และ API
ถาม: เงื่อนไขการชำระเงินสำหรับการซื้อ Electric Winch นี้คืออะไร
ตอบ: เงื่อนไขการชำระเงินคือ T/T
แนะนำผลิตภัณฑ์

