Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ winch lifting equipment ] trận đấu 96 các sản phẩm.
JQHS-20 × 24 Loại Winch Lũ khí với lực nâng 20KN
| Loại điều khiển: | Kiểm soát không khí |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Đường kính dây: | 8 mm - 20 mm |
Máy quay dây thừng thủy lực DSJ38YS với công suất đường tối đa 1200m 7.5kW
| Bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Nhà sản xuất: | Có nhiều nhà sản xuất khác nhau |
Máy kéo điện với lực tối đa lb 13500 cho các ứng dụng hạng nặng
| Loại động cơ: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
|---|---|
| Động cơ điện: | 55 kW-6 |
| tốc độ làm việc: | như nhu cầu của bạn |
Nâng cấp dây chuyền sản xuất của bạn với máy nén không khí cài đặt nhanh 2.5 M3/min 12 M3/min tiêu thụ không khí 0.5T-10T Capacity
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
| Áp suất không khí: | 0,6 MPa - 0,8 MPa |
Dễ dàng vận chuyển thuận tiện và bền vững với tải trọng định lượng 0,5 tấn 10 tấn phanh đĩa tự động
| Tốc độ dây: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
Máy quay dây cáp điện Đường cuộn dây bên DSJ38DC Trong mỏ dầu
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |

