Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ air winch ] trận đấu 105 các sản phẩm.
ZJQH-1.5 × 30B Juling Man Riding Winch với thiết bị dừng khẩn cấp
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
Điều khiển biến đổi vô hạn nhạy cảm 0-10m Độ cao nâng
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Khả năng tải: | 1 tấn |
Tời nâng khí nén 500kg cho giàn khoan với xích thép hợp kim
| Bao bì: | Đóng gói theo tiêu chuẩn để xuất khẩu |
|---|---|
| Application: | Oilfields equippments & Spares |
| PN: | XJFH1006 |
Dễ dàng vận chuyển thuận tiện và bền vững với tải trọng định lượng 0,5 tấn 10 tấn phanh đĩa tự động
| Tốc độ dây: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
Máy quay dây cáp điện Đường cuộn dây bên DSJ38DC Trong mỏ dầu
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |

