Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Máy kéo nâng khí nén hỗ trợ gấp đôi loại piston 20m/min Với phanh tay hoặc chân
| Công suất trống: | 100 triệu |
|---|---|
| tốc độ nâng: | 20 m/phút |
| Đường kính dây cáp: | 8mm |
Piston Air Motors Pneumatic Winch JQHS-30 × 35T cho nâng và kéo công nghiệp
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
phanh tay và phanh tự động Air Winch chống ăn mòn JQHS-30 × 35T cho dầu mỏ
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Mô hình máy kéo không khí khí khí khí JQHS-100 × 10 cho ngoài khơi
| Công ty: | sản xuất |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
Piston Air Motors Air Winch JQHS-100 × 10 Chế độ tiêu chuẩn kép Dia 8mm - 16mm Sợi dây
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Xử lý: | Phép rèn |
Tự động phanh Lục khí Winch điều khiển từ xa JQHS-80 × 10 cho nâng và kéo
| Dòng xếp hạng kéo: | 5-100 kN |
|---|---|
| tốc độ dòng: | 5-20 m/phút |
| Loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Bảo vệ quá tải Máy kéo chạy bằng không khí JQHS-50 × 12LZ ((A) 0,8Mpa 10-30 m/min
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Dòng xếp hạng kéo: | 500-10000 kg |
| Mô hình: | JQHS |
JQHS-40×55 Máy kéo chạy bằng không được điều khiển bằng phanh tay / phanh tự động / phanh chân
| Áp suất không khí: | 0,6 MPa - 0,8 MPa |
|---|---|
| Công suất định mức: | 0,5 tấn - 10 tấn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C - 70°C |
Máy kéo không khí khí khí khí JQHS-30 × 35T cho khoan địa chất
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
Oilfield nhôm khí nén máy kéo JQHS-5 × 48 với phanh dây trống tự động
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO |
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |

