Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ pneumatic lifting winch ] trận đấu 105 các sản phẩm.
ZJQH-1.5 × 30B Juling Man Riding Winch với thiết bị dừng khẩn cấp
| Chứng chỉ: | CE, ISO |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Tính thường xuyên: | 50Hz |
Máy quay dây thừng thủy lực DSJ38YS với công suất đường tối đa 1200m 7.5kW
| Bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Nhà sản xuất: | Có nhiều nhà sản xuất khác nhau |
Máy đẩy động cơ khí nén với cơ chế giảm tốc hành tinh
| Lực nâng định mức: | 10KN |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Công suất: | 1000kg |
Dễ dàng vận chuyển thuận tiện và bền vững với tải trọng định lượng 0,5 tấn 10 tấn phanh đĩa tự động
| Tốc độ dây: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
Máy quay dây cáp điện Đường cuộn dây bên DSJ38DC Trong mỏ dầu
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Sử dụng: | Nâng trong mỏ dầu |
| Các tính năng an toàn: | Nút dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |

