Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Vita lyv
Số điện thoại :
17317820965
Kewords [ portable air winch ] trận đấu 10 các sản phẩm.
Mô hình máy kéo không khí khí khí khí JQHS-100 × 10 cho ngoài khơi
| Công ty: | sản xuất |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
Tời khí nén JQH Series, sức chứa tang từ 100 M đến 500 M
| Tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| Dung tích: | 0,5t-10t |
| Tốc độ định mức: | 10-20 m/phút |
Điều khiển từ xa tời khí nén không khí hỗ trợ đơn piston loại JQH-5 × 48Y
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Vật liệu: | thép |
JQH-5 × 48Y Electronic Control Air Winch 50kN để nâng và kéo
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Kích thước: | 1400mm x 900mm x 1000mm |
| Đặc điểm: | Thiết kế nhỏ gọn, hiệu quả cao, xây dựng bền |
Thủy mỏ nhỏ gọn máy kéo khí khí khí với mô-đun tích hợp
| Màu sắc: | Màu cam vàng hoặc các màu khác |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Loại điều khiển: | Điều khiển khí nén |
JQH Series Air Winch Tốc độ cao và bền 10 M/min 40 M/min Hiệu suất cho ứng dụng công nghiệp
| tốc độ nâng: | 10 m/phút - 40 m/phút |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| tốc độ dòng: | 10 m/min đến 70 m/min |
JQH Series Air Winch 8 mm 20 mm đường kính dây thừng 10 M/min 40 M/min Tốc độ nâng cho các ứng dụng và hoạt động hạng nặng
| Công suất trống: | 100 m đến 500 m |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| chứng nhận: | CE, ISO |
Cấu trúc nhỏ gọn Máy kéo dây tự động XJFH-5/35KZP Kích thước nhỏ Đèn 16kw
| Đường kính dây cáp: | 8-16mm |
|---|---|
| Loại phanh: | Phanh đĩa tự động |
| Nguồn năng lượng: | Không khí |
Một hỗ trợ Piston loại máy nâng máy kéo khí nén JQH-5 × 48QB để kéo và nâng
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngoài khơi, khai thác, xây dựng, v.v. |
| Loại điều khiển: | Khí nén |
500kg Nâng khí với bảo vệ quá tải 0.6-0.8MPa áp suất không khí
| Áp suất không khí: | 0,6-0,8MPa |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Kiểm soát mặt dây chuyền |
| Loại đình chỉ: | Cái móc |
1

